Mwanamziki wa bongo fleva aliyekuwa ametumbukia katika dimbi la utumiaji dawa za kulevya Chidi benzi licha ya kuripoti hapo awali ya kuwa ameachana na madawa ya kulevya na kurudi na ngoma yake mpya iitwayo chuma na kufanikiwa kupenya na huo wiimbo, chidi kaamua kurudia katika matumizi ya dawa za kulevya.

Mwana harakati wa kupambana na matumizi ya dawa za kulevya Kalama Masudi kwa jina la kisanii anajulikana kama  Kalapina ameahidi kumtafuta kwa udi na uvumba chidi benzi ili amrudishe tena sober house,na kusema kuwa  hii ndiyo itakuwa mara yake ya mwisho kumsaidia ,”hii itakuwa mara yangu ya mwisho kumsaidia akirudi tena nitamuacha kwa kuwa  namuona chidi ana kitafuta kifo kwa nguvu kwa kuwa madawa ya kulevya anayo tumia chidi benzi au chidi chuma  ni makali sana”Alisema Kalapina.

Idadi Ya Maafa Yaliyotokana na Tetemeko La Ardhi Yazidi Kuongezeka
Malawi yadaiwa kuichokoza tena Tanzania kuhusu Ziwa Nyasa

Comments

comments