Mbowe ataja vipaumbele vitano bajeti ya upinzani, Mdee asema iwapo baadhi ya maneno watatakiwa kutoyasoma bungeni, watayatumia kwenye mjadala, Masheikh na Maimamu waja na waraka mzito, ni wa Eid, unakurasa 10, wasomwa na Sheikh Ponda na maudhui yake ni kama wa TEC na KKKT, 77% waliofaulu kujiunga na kidato cha 5…, Bofya hapa kutazama habari kubwa zilizopewa uzito katika magazeti ya leo Tanzania Juni 17, 2018.

Kocha wa Nigeria aeleza sababu ya 'kupigwa', wanavyojipanga
Messi aeleza machungu aliyoyapata kwa kukosa penati

Comments

comments