Utata kesi ya kina Mbowe, Bunge lanusa harufu ya ufisadi, Wakili wa vigogo Chadema ajitoa ni katika kesi inayowakabili vigogo 9, ataja sababu,  Wabunge 19 wa Chadema kulinda kura za uchaguzi, LAAC yatimua viongozi wa Halmashauri kikaoni, Mgeja akanusha siasa, Magari ya wanafunzi yagongana, dereva afa…,Bofya hapa kutazama habari zilizopewa uzito katika magazeti ya leo Agosti 24, 2018.

Makamba aagiza uanzishwaji wa kamati za mazingira
Waziri Mkuu wa Australia ang'olewa madarakani

Comments

comments