Chama cha Mapinduzi (CCM) kupitia kwa msemaji wake Christopher Ole Sendeka kimelaani mauaji ya askali polisi yaliyotokea mbande wilaya ya temeke jijini Dar es salaam.
                                                                                                                                                                                    Hayo yamesemwa na msemaji wa chama hicho Christopher Ole Sendeka alipokuwa akiongea na waandishi wa habari mapema hii leo katika ofisi za chama hicho zilizopo jijini Dar es salaam.
                                                                                                                                                                                   Ole sendeka amesema wamepokea kwa majonzi na masikitiko makubwa  kwa taarifa ya kushambuliwa na kuuawa kwa askari wa jeshi la Polisi wakiwa katika kutekeleza majukumu yao ya ulinzi eneo la Mbande, Temeke jijini Dar Es Salaam.
”CCM tayari imemtumia salamu za rambirambi Mkuu wa Jeshi la Polisi IGP Ernest Mangu pamoja na familia za marehemu waliofikwa na umauti katika tukio hilo baya katika historia ya nchi yetu
Tunalaani tukio hilo na kutoa wito kwa wananchi kuvipa ushirikiano wa kutosha vyombo vya dola ili kufanikisha wahusika wa tukio hilo kusakwa popote pale na kupatikana ili wafikishwe mbele ya vyombo vya sheria haraka”alisema Ole sendeka.
Aidha aliongeza kuwa Serikali ya Chama Cha Mapinduzi itaendelea  kuhakikisha amani ya Taifa  inalindwa dhidi ya wachache wanaofurahia madhila kwa Wananchi na wananchi wamezoea amani.
Ccm Wampongeza Raisi Magufuli Na Serikali Yake Kwa Mafanikio Aliyoyapata Kwa Muda Mfupi
Picha: Majaliwa ashiriki mkutano wa APRM- Nairobi