Wema Sepetu na Zarina Hassan maarufu kama Zari mama Tiffah, wameendelea kuwasha moto wa majibishano kupitia mtandao wa kijamii wa Instagram, moto unaochochewa na wapambe wao.

Mrembo wa Tanzania na Mrembo wa Uganda ambao wote wanalijua vyema penzi la Diamond Platinumz huku Zari akiwa amepiga hatua ya kumzalia mwana, wamepeana makavu huku kila mmoja akijiinua juu ya mwenzie.

HAHAHAHA LOOOH SHAME ON YOU WEMAAAA WA KUJIFANYA HUHANGAIKI NA BABA TEE NA FAMILIA YAKE MBONA UNAYAULIZIA YA DNA NA MTOTO HALOOO WE HULALI KWASABABU YA DIAMOND ROHO INAKUUMA KWASABABU SIO MTOTO WAKO NA UTAKUJA KUCHANIKA MDOMO MOYO UNAUNGUA UNACROSS FINGERS DNA ISEMWE UPATE LA KUSEMA AU UNASUBIRI KURUDIWA HALOO NASEEB ALICHOKA KUSHEA MABUSU NA MBWA! WE SI WANASEMA UMEBEBA MIMBA? TUNASUBIRI BABA WA MTOTO MAANA NI MSURURU KA MABEHEWA YA TRENI KHAAA NGACHOKA HAPO ULIPO HUKUMBUKI MARA YA MWISHO UMELALA NA NANI ULITAKA KAKA WA WATU ABAKI NAWEWE AUGUE PANGUSA? NYIE MNAOSEMA WEMA HUWA HAJIBU NADHANI MNAONA MDA WAKE UKIFIKA MFYATE AMESHASAHAU KAMA ALIWAHI KUTOA DONGO KWA TIFFA ALILIANZISHA ILE LEO MNAONA KAONEWA SHENZI KWANZA PUMBAVU MWENYEWE NA BABA WA MTOTO HEWA USIEMJUA??? MAANA WATU WANAKUJA KUJIFUNZA KUPUKUTA KUTU KWAKO KIPAPA KIMEGEUKA CHOMBO CHA KUOSHEA VIRUNGU NDO MAANA UNAUMIA NA VYA BABA TEE HALOOOOO BABY TEE ANAKUHUSU NN WW TAFUTA KWANZA BABA WA MTOTO WAKOOO ZARI KESHAMPATA WA KWAKE AND ON REFERENCE TO YOUR CURRENT POST WE @WEMASEPETU UNA UTOTO GANI? WATOTO MWISHO MIAKA KUMI NA NANEE WE MBIBI KABISA UNAKIMBILIA 30 WA KUMWITA MTU MZIMA NANI MXIEW AU USHASAHAU KAMA NA DAI ALIKUWA ANAKUAMKIA MAANA ULIMZIDI UMRI NENDA KAMNYONYESHE IDRIS KWANZA UNAMUOGOPA ZARI UNAENDA KUJIONGELESHA VYA TIFFA KWANI TIFFA NDO ANATAKA MAUGOMVI NA NYANYA ZAKE? AU UNAMUONA TIFFA MWENZIO MXIEW NA UNAVOULIZA MBONA WENGINE HAWASEMWI WAULIZE TEAM YAKO WAMEGEUKA FANS WA BABA NA MAMA TEE KUTWA WAO KWANN USICHAMBWE TULIZA MSHONO HUO TUKUCHANUSHE MXIEW SEPENGAA TUTAJIE HIYO MIMBA HEWA NI YA NANIIII???WATU FAKE KWA KUJISTUKIA BUANAAA????

A photo posted by @who_iz_the_boss on

 

Unajua kugombana na watu wazima sio fresh????

A photo posted by FOLLOW? @sachques (@usipojipangantakupanga) on

Mama Taught me well…!! Kugombana na mtu mzima ni kukosa adabu…. Sijafunzwa hivyo…!!!

A photo posted by wemasepetu (@wemasepetu) on

Nacho Monreal Athibitisha Ni Vipi Anavyoipenda Arsenal
Inter Milan Watangaza Kuachana Na Nemanja Vidic

Comments

comments